CARI Infonet

Forgot password?
 Register

View: 7559|Reply: 0

[Accesories & Hobbies] Bóc bọng mỡ mắt| Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng

“Xin chào bác sĩ, mặc dù chỉ mới 25 tuổi nhưng không hiểusao em lại có bọng mắt dưới rất to. Điều này khiến em rất phiền lòng vì cứ bịtrêu là bà già. Thấy các chị có bọng mắt như em đều đã phẫu thuật bóc bọng mỡ mắtdưới thành công. Em cũng ao ước được như vậy. Mong bác sĩ giúp em hiểu rõ hơn vềphương pháp này? Có nguy hiểm hay đau và ảnh hưởng sau này không ạ? Chi phí lấymỡ bọng mắt bên mình là bao nhiêu ạ? Em cảm ơn bác sĩ!” (Mỹ Huyền, Đồng Nai).

Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng xin chào Mỹ Huyền, cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi vềdịch vụ bóc bọng mỡ mắt (còn gọi là lấy mỡ bọng mắt) tại Bệnh viện thẩm mỹ.Chúng tôi xin giải đáp chi tiết thắc mắc của bạn về dịch vụ này như sau:

Bóc bọng mỡ mắt dưới có ảnh hưởng sau này hay không?

Mỹ Huyền thân mến, có lẽ do tính chất công việc tiếp xúc với máy tính quá nhiều,hoặc do chế độ ăn uống ngủ nghỉ không hợp lí nên khiến bạn sớm có bọng mỡ mắtdưới. Tuy nhiên, tình trạng bọng mỡ mắt to không còn là vấn đề của riêng ai nữa.Tuỳ theo nguyên khác nhau mà ở lứa tuổi nào cũng có thể xuất hiện bọng mỡ mắt.

>>> Bài viết có liên quan:Bấmmí Hàn Quốc giữ được bao lâu

Bóc bọng mỡ mắt dưới là phương pháp mà Huyền cần áp dụng ngay để khắc phục triệtđể tình trạng bọng mỡ mắt to, mang lại cho bạn một đôi mắt to, sáng, trẻ trunghơn. Bởi vì bóc bọng mỡ mắt dưới chỉ là tiểu phẫu nên sẽ diễn ra hết sức nhẹnhàng, nhanh chóng, không gây nguy hiểm đến bạn. Mặc dù đơn giản nhưng vẫn cầnđến tay nghề Bác sĩ giỏi và Bệnh viện thẩm mỹ uy tín để mang đến cho bạn kết quảtốt nhất sau phẫu thuật bóc bọng mỡ mắt dưới.

Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng tự tin là một trong những Bệnh viện thẩm mỹ thẩmmỹ có tiếng tại TP.HCM. Nơi đây đã đã thực hiện hàng ngàn ca phẫu thuật lấy mỡbọng mắt thành công, mang đến sự tin tưởng, yên tâm cho khách hàng khi phẫu thuật.

Với kinh nghiệm hơn 20 năm, bác sĩ Ngô Mộng Hùng sẽ xác định chính xác lượng mỡcần lấy ra để không làm lồi lõm hốc mắt sau mổ và đảm bảo không để lại sẹo gâymất thẩm mỹ trên gương mặt.

>>> Gợi ý xem thêm về bài viết : Bácsĩ Ngô Mộng Hùng bấm mí mắt có tốt không

Sau phẫu thuật bóc bọng mỡ mắt dưới, Mỹ Huyền có thể về nhà nghỉ dưỡng và chămsóc theo hướng dẫn của bác sĩ, để không gây ra tình trạng sưng đau lâu ngày hoặcbiến chứng, ảnh hưởng sau mổ. Mang đến hiệu quả lâu dài với đôi mắt đẹp khôngtì vết.

Chi phí bóc bọng mỡ mắt dưới tại Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng

Phương pháp phẫu thuật bóc bọng mỡ mắt dưới tạiBệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng đảmbảo thực hiện nhanh chóng, nhẹ nhàng, không để lại sẹo xấu hay tổn thương đến mạchmáu, thị lực, dây thần kinh …. Phương pháp lấy mỡ bọng mắt này được chuyển giaocông nghệ Hàn Quốc hiện đại mang đến cho bạn đôi mắt ưng ý, tươi trẻ.

Hiện tại, Bệnh viện thẩm mỹ đang diễn ra chương trình giảm giá 50% tất cả các dịchvụ thẩm mỹ mắt: lấy mỡ bọng mắt, lấy mỡ mí mắt, bấm mí Hàn Quốc, cắt mí mắt…Giúp bạn trải nghiệm dịch vụ chất lượng từ khâu tư vấn, phẫu thuật và hiệu quảlâu dài sau phẫu thuật, với mức giá chỉ còn một nửa so với mức giá thông thường.

Mỹ Huyền hãy cố gắng sắp xếp công việc và đến Bệnh viện thẩm mỹ vào một ngày gầnnhất để được Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tư vấn, thăm khám chi tiết trước khi phẫu thuậtbóc bọng mỡ mắt dưới với tâm lý thoải mái nhất nhé!

>>> Liên quan đến bài viết:Bóc bọng mỡ mắt